Smart Tivi LG QNED AI 4K 50 Inch 50QNED80ASA tạo không gian giải trí đẳng cấp tại nhà Màn hình 50 inch kết hợp thiết kế thanh lịch, hài hòa […]
Xem thêm điểm nổi bật
Xem thêm điểm nổi bậtGiá tại TÍN PHÁT: 5.800.000đ
Smart Tivi LG QNED AI 4K 50 Inch 50QNED80ASA sở hữu màn hình 50 inch, kích thước lý tưởng cho các không gian sống vừa phải. Thiết kế viền siêu mỏng mang lại vẻ ngoài sang trọng, giúp tivi dễ dàng hòa hợp với mọi phong cách nội thất, từ hiện đại đến cổ điển. Độ phân giải 4K Ultra HD (3840 x 2160) đảm bảo hình ảnh hiển thị sắc nét, chi tiết đến từng điểm ảnh.
Màn hình 50 inch kết hợp thiết kế thanh lịch, hài hòa
Bộ xử lý α7 AI 4K Gen8 hiệu suất mạnh mẽ, thông minh
Công nghệ 4K Super Upscaling với độ phân giải vượt trội
Kiểm soát đèn nền hiệu quả với Local Dimming
Chìm đắm vào sắc màu sống động như thật với Dynamic QNED Color
Tivi LG QNED AI 4K 50 Inch 50QNED80ASA sở hữu hệ thống loa 2.0 kênh 20W nhưng vẫn có khả năng mang đến âm thanh vòm ấn tượng nhờ AI Sound Pro 9.1.2 kênh. Công nghệ này tạo hiệu ứng âm thanh vòm ảo, bao trùm không gian mà không cần loa ngoài. Nhờ đó, người nghe có thể thưởng thức các giai điệu đắm chìm và đặc sắc hơn.
Tận hưởng âm sắc đắm chìm cùng AI Sound Pro 9.1.2 kênh ảo
Smart Tivi QNED
50 Inch
4K (Ultra HD)
Đèn nền: LED viền (Edge LED), Tấm nền: Hãng không công bố
webOS 25
Vỏ nhựa lõi kim loại
kim loại
– Điều chỉnh độ sáng tự động AI Brightness
– HLG
– HDR10
– Dynamic Tone Mapping
– FilmMaker Mode
– Dynamic QNED Color
– Kiểm soát đèn nền – Local Dimming
– 4K Super Upscaling
– Giảm độ trễ chơi game Auto Low Latency Mode (ALLM)
– Chế độ game HGiG
– 4K Expression Enhancer
– 10 chế độ hình ảnh
Bộ xử lý α7 AI Processor 4K Gen8
60 Hz
20W